Một số Game Beta ( đề xuất phát âm kĩ rồi hãng sản xuất hỏi để rời post bài linh tinch )==================================* Link thiết lập game ( chúng ta
Jacky Hoàng add Mail rồi bắt đầu được mua nhé )+ Angry Bird Go : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/angry-birds-go/b1296499-754d-47d0-bc3d-e146420ad80a (chỉ Ram 1GB trlàm việc lên bắt đầu đùa được)+ Assassin"s Creed : http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/assassin-creed/336d5ef6-075d-4545-91b4-17111a04571a+ Asphalt 5 : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/asphalt-5/a9babf9e-b3f3-428a-88d6-03e05dd3e082 (cũ nhưng lại hay)+ Bad Piggies : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/bad-piggies/ea39af3d-db4f-4d16-8a7c-23b521e1796f+ Bridge Constructor : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/bridge-constructor/32edb5bf-e296-4f92-87e3-551629e6d158+ Candy Crush Saga : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/candy-crush-wphub/2d7e9986-3a56-4e7a-8da4-4a9791acb9e8+ Chicken-Invaders 3 Xmas: http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/chicken-invaders-3-xmas/e4f7c6c3-844b-485e-818e-6cb9e26ac45c+ Chicken Invasders 3 : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/chicken-invaders-3/0ab1183f-badf-4d53-9163-cf55fc3902e7+ Hero Gladiator : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/hero-gladiator/e546ae8d-f116-4689-9ee9-a270e066d8c3+ Fruit Ninja : http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/fruit-ninja-special/a7afd4ae-2d42-4910-bfd3-ba36b714a28b+ Fantastic Farm : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/fantastic-farm/c2de29eb-feca-4fcf-961d-5e472bb8a6df+ Glean : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/glean/0a308f79-0b12-478b-8036-03fad85828fb+ GTA: San Andreas : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/gta-san-andreas/65cdbdfb-e69b-4fac-8a0d-c6677104d16a ( ko khuyến nghị thiết lập đến đồ vật Ram 512, một vài các bạn lại chơi được bao gồm bạn không nên AD k Chịu đựng trách rưới nghiệm, còn nhằm cài đặt giỏi đề nghị cắn sạc với nhảy Wifi khỏe khoắn và để Game có tác dụng nốt )+ Gorilla Gondola : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/gorilla-gondola/0f809936-5d0a-4c7e-8d88-a24444bec932+ Real Soccer : http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/real-soccer/4a1915b6-ced4-4886-bc4e-3b1e3523945f+ Majesty : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/majesty/413d4b28-1bec-4975-9f2f-2b33be68f1d0+ Plants Vs Zombies : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/plants-vs-zombies/f4e089b2-c389-4a2b-bd02-817b0219b1b6+ Photo Dot Lock : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/photo-dot-lock/5050eabc-6d98-468e-8485-440ad8dd6c31+ Subway Surfers : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/subway-surfers/dcd67fe7-84f5-431e-92ca-4bb252061176+ Splinter Cell Conviction : http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/splinter-cell-conviction/4d7ccb28-c54d-4daf-8ad7-2f1feb613217+ Space Brothers : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/space-brothers/f54ab677-21f5-42c5-8df9-96e38329e097+ Run Bun : http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/run-n-bun/755805e8-8de6-4a0b-b2aa-3a866cd075e8* Cách biết xúc tiến cài đặt khoản Mircsoft :Các các bạn nhập Mail thông tin tài khoản Mircsoft làm việc điện thoại cảm ứng thông minh nhằm mua trò chơi, nếu như bạn nào băn khoăn thì vào Cài đặtE-Mail + thông tin tài khoản xem dòng chữ nhỏ dại dưới dòng Tài khoản Mircsoft. ví dụ như : nguyenviethoang8.1
hotmail.com.vn.* Cách thiết lập trò chơi : Cách 1 : Yêu cầu cài Game :+ Chỉ gửi Mail không hẳn nhiên ký tự kỳ lạ.+ Không gửi các lần, giả dụ không nên thì hoàn toàn có thể gửi lại.+ Không đề tên Game xuất xắc lời cảm ơn sau Mail.+ Không gửi Mail linh tinc.+ Thức hiện tại đúng các điều trên.Cách 2 : Các bạn nhập Mail ở https://docs.google.com/forms/d/1XYzySRsznSg640tI-rFgpoWZ37uXOP3OdYNUKjwqXfg/viewform?usp=send_form Cách 3 : Sau trong khi thấy bản thân thông tin đã add Mail thì chúng ta vô links mua trò chơi làm việc trên hoặc QR nhằm mua.* Giải mê thích :+ Sau khi gửi Mail vào Link Google thì cấp thiết thiết lập luôn được.+ Khi Admin thông tin thì thử cài xem được ko, nếu không thì đợi chưa hẳn lập Topic hỏi nọ cơ về cái vượt đối chọi giản+ Nếu không hiểu biết thì vui tươi từ bỏ làm cho Game Beta hoặc DEV* Các Mail đã có add : http://1drv.ms/1lxzCt5 hoặc http://1drv.ms/1lxzKbP Cám ơn hết dạ cho tới chúng ta